Site Overlay

PANADOL EXTRA WITH OPTIZORB – GIẢM ĐAU NHANH *



Panadol Extra with Optizorb chứa paracetamol & caffeine, giảm nhanh các triệu chứng đau mức độ từ nhẹ đến vừa:
Đau đầu & đau nửa đầu, đau răng, đau cơ và đau lưng…

……………….

Panadol Extra with Optizorb contains Paracetamol & caffeine, quickly relieves mild to moderate pain symptoms:
Headache & migraine, toothache, muscle pain, back pain…

HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG THUỐC AN TOÀN:

Sự an toàn của bệnh nhân là ưu tiên hàng đầu của GSK. Trong mọi trường hợp sử dụng thuốc, bao gồm cả thuốc có chứa thành phần paracetamol, chúng tôi khuyến cáo nên sử dụng thuốc một cách có trách nhiệm và tuân thủ theo chỉ định và hướng dẫn của nhân viên y tế cũng như chủ động đọc thêm thông tin về cách sử dụng, liều lượng, lưu ý các tác dụng ngoại ý trên bao bì hoặc trong tờ thông tin thuốc đính kèm.

Lời khuyên dành cho bệnh nhân:

-Lựa chọn đúng loại thuốc để điều trị các triệu chứng của mình. Nếu có nghi ngờ, hãy hỏi thêm thông tin từ nhân viên y tế.

-Chủ động đọc thêm thông tin về cách sử dụng, liều lượng, lưu ý các tác dụng ngoại ý trên bao bì hoặc trong tờ thông tin thuốc đính kèm.

-Kiểm tra xem thuốc bạn sử dụng có chứa thành phần paracetamol không. Nếu có, không dùng sản phẩm cùng với các loại thuốc khác cũng có chứa paracetamol. Paracetamol là một thành phần có trong nhiều loại thuốc để điều trị đau, sốt, triệu chứng của cảm cúm và thuốc ngủ.

-Nếu bạn có bệnh về gan hoặc thận, hãy tham khảo ý kiến của bác sĩ trước khi dùng paracetamol.

-Không dùng nhiều hơn liều dùng khuyến cáo, vì có thể gây tổn hại cho gan.

Để biết thêm thông tin về sản phẩm, vui lòng xem tại www.panadol.com.vn

Hoặc liên hệ Tổng đài chăm sóc khách hàng
Số điện thoại: 12032325
Email: vn.customer-relations@gsk.com

Nguồn: https://tim2lead.com/

Xem thêm bài viết: https://tim2lead.com/category/lam-dep

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *